MATH 2 FC

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
MATH 2 FC

MẶC CHO NẮNG GẮT, MẶC CHO GIÁ RÉT THẬM CHÍ MẶC CHO MẤT ĐỒ, TA VẪN ĐÁ BÓNG VỚI TẤT CẢ TÌNH YÊU CỦA MÌNH

Để xem bài viết mới, click vào "Bài viết mới" trên thanh Menu
Luôn nhớ vào mail để kích hoạt tài khoản!! Smile

Affiliates

free forum

Affiliates

free forum

5 posters

Sự thiệt ver 3!!!!!

thằngkhùng
    thằngkhùng
    Tập đá bóng nhựa
    Tập đá bóng nhựa

Điểm : 48

Sự thiệt ver 3!!!!! Empty Sự thiệt ver 3!!!!!

Bài gửi by thằngkhùng Sun Feb 20, 2011 11:04 am

Trước khi viết bài này em xin gửi tới bạn Phượng lời xin lỗi trân thành nhất!!!Tại em và hộp scla vào 1 ngày đầy ý nghĩa mà bạn í đã phải chịu nhiều sự trêu trọc của mọi người!!! pale pale pale

Và nhân đây em cũng xin khẳng định tình cảm em dành cho bạn Phượng là có thật nhưng mà nó chưa đủ lớn để tiến xa đâu...1 tuần thời gian ko dài nhưng cũng là đủ để em "trả thù" bạn Phượng vì nửa kì 2 lớp 10 và kì 1 lớp 10 "bắprangbơ" em vô lí do Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Hi vọng bạn ấy đã nhận đc 1 bài học để sau này ko "bắprangbơ" bạn bè 1 cách vô lí nữa!!!!

Viết đến đây có lẽ các anh các chị đã hiểu vì sao em lại tặng bạn í scla vào ngày valentin cùng những topic hay ho về bạn đấy oy chứ...ko phải để tán tình bạn í đâu chỉ là muốn bạn ấy bị mọi người trêu trọc thui...và cũng là để hợp lí hóa cái tin đồn em có tình củm vs bạn Phượng hồi đầu năm lớp 11!!!! tongue tongue tongue

Kết bài:em xin đính chính toàn bộ tin đồn về em vs bạn Phượng là hoàn toàn ko có thiệt...hi vọng bạn ấy và các anh em đã có 1 tuần thú vị.Bây giờ quay về như bình thường là đc oy đấy Very Happy Very Happy Very Happy

Đến đây chắc vẫn còn nhiều kẻ cố chấp ko tin nó là sự thật nhưng đâu có sao đâu..."sự thật dù ko có ai tin vào nó thì nó vẫn là một cái sự thật trần trụi mà thôi"!!!!!!! lol! lol! lol!

Nhân đây em xin nộp đơn vào hội những người độc thân vui vẻ của lớp! affraid affraid affraid
    ronnie_4994
    ronnie_4994
    Biết rê qua người
    Biết rê qua người

Điểm : 108

Sự thiệt ver 3!!!!! Empty Re: Sự thiệt ver 3!!!!!

Bài gửi by ronnie_4994 Sun Feb 20, 2011 12:21 pm

Thằng này linh tinh vkl ra, thế cuối cùng mày là như lào với con Phuợng, khó hiểu quá Question Question Question
    duga_iby_94
    duga_iby_94
    Tập đá bóng nhựa
    Tập đá bóng nhựa

Điểm : 25

Bài gửi by duga_iby_94 Sun Feb 20, 2011 12:47 pm

Không hiểu gì cả! cuối cùng thì Duy có thích Phượng không? Question Question Question
    mà Thành, avatar của cậu là ảnh bạn chuyên ngữ đấy hả? Chất đấy! Thảo nào mà Thành ẻo nhà mình lại đổ rầm rầm. Làm thế nào mà cậu xin được ảnh bạn ý khi còn chưa biết tên vậy??? Nói đi để mọi người học hỏi!!! lol! lol! lol! lol! lol!
    phuong11
    phuong11
    Sút trúng cầu môn
    Sút trúng cầu môn

Điểm : 63

Bài gửi by phuong11 Sun Feb 20, 2011 9:04 pm

duy da~ phu nhan tin don la Duy thk Phuong!!!!!!!!!!!!!
    VAY thi nhung ban nao co tc voi SO PHUONG that thi nhanh chong chuoc lay thoi co di bounce
    blue1102
    blue1102
    Bắt đầu thuê sân
    Bắt đầu thuê sân

Điểm : 182

Bài gửi by blue1102 Sun Feb 20, 2011 9:48 pm

Vâng.Bài viết này có vẻ mang dấu ấn kiểu KHÔNG ĂN ĐƯỢC THÌ PHỦ NHẬN Suspect
    "Tôi yêu em đến lưng chừng có thể_Ngọn lửa tình chưa dễ đã tàn phai" Question
    Ko biết các bạn nghĩ sao nhưng Blue thấy tỏ tình ko thành kiểu này chỉ tổ làm sứt mẻ tình cảm tongue
    Nói chung nếu thích thì cứ nói thích(như Blue đây cheers )còn bạn kia thích mình hay ko quan trọng gì. Sleep
    Ta ko thể ép người ta yêu yêu lại ta nếu người ấy ko yêu nhưng họ cũng ko thể buộc ta dừng yêu họ,yêu là ko có tội drunken ,ko ai cấm yêu Neutral ,sống là để yêu cheers ,người biết yêu mới biết thế nào là cuộc sống bom
    VNPT.Hãy yêu theo cách của bạn
    ronnie_4994
    ronnie_4994
    Biết rê qua người
    Biết rê qua người

Bài gửi by ronnie_4994 Sun Feb 20, 2011 9:58 pm

blue1102 đã viết:Vâng.Bài viết này có vẻ mang dấu ấn kiểu KHÔNG ĂN ĐƯỢC THÌ PHỦ NHẬN Suspect
    "Tôi yêu em đến lưng chừng có thể_Ngọn lửa tình chưa dễ đã tàn phai" Question
    Ko biết các bạn nghĩ sao nhưng Blue thấy tỏ tình ko thành kiểu này chỉ tổ làm sứt mẻ tình cảm tongue
    Nói chung nếu thích thì cứ nói thích(như Blue đây cheers )còn bạn kia thích mình hay ko quan trọng gì. Sleep
    Ta ko thể ép người ta yêu yêu lại ta nếu người ấy ko yêu nhưng họ cũng ko thể buộc ta dừng yêu họ,yêu là ko có tội drunken ,ko ai cấm yêu Neutral ,sống là để yêu cheers ,người biết yêu mới biết thế nào là cuộc sống bom
    VNPT.Hãy yêu theo cách của bạn
    Hay hay hay , bài viết rất ấn tượng, rất sâu sắc , nhưng mà có đúng Duy là người như thế không Question Question Question
    Một điều nữa : thay VNPT = Math_2 được không anh Thanh sex
    blue1102
    blue1102
    Bắt đầu thuê sân
    Bắt đầu thuê sân

Điểm : 182

Bài gửi by blue1102 Sun Feb 20, 2011 10:02 pm

Muốn nói sao cũng được nhưng mọi người nên yêu nhau nhiều hơn nữa cho cuộc sống thêm ý nghĩa cheers
    Thằng Thành ẻo thấy hay thì thanks tao đê Sleep
    ronnie_4994
    ronnie_4994
    Biết rê qua người
    Biết rê qua người

Bài gửi by ronnie_4994 Sun Feb 20, 2011 11:11 pm

Tao thanks rồi xxx

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Tue May 07, 2024 6:33 pm